KỂ TỪ 5/5/2015, DIỄN ĐÀN SINH VIÊN XÂY DỰNG CHUYỂN SANG CHẾ ĐỘ "CHỈ ĐỌC"

https://www.visaonarrival.net/apply.html | chung cư ct number one

Nhật ký xây dựng
Hà Nội 3-9 9.10am
Mỗi ngày một cảm xúc, hãy ghi lại những cảm xúc của mình và chia sẻ với nhật kí của bạn...
IT IS MY LIFE
Hà đông,3/9 4.00 pm
Lúc này vừa ngủ dậy xong,lên mạng cái nhưng đang ngồi tự nhiên thấy buồn quá.Buồn ơi là buồn ...buồn zzz
Lạng Sơn, 3/9 4.37pm
Ngồi mong có ai nói chuyện cho đỡ chán , ngó quanh chẳng thấy ma nào , ngứa miệng không chịu được , khổ , thành tật rùi
-----------------------------------------------------------------------

về đây đứng ngồi, đường xa quá ngại, để lòng theo chút nắng bên ngoài...
về thu xếp lại, ngày trong nếp ngày, vội vàng thêm những lúc yêu người...
:P Thanh Hóa, 3/9 5.41pm
Ngồi tìm kiếm, tra cứu, chát vơ vẩn với mấy đồng chí, zui quá!... Có ai muốn chia sẻ hông? :P
Hải Phòng 17h45' Pm
Hôm nay nộp hồ sơ nhập học .. mk nhà nó mỗi cái thu tiền với hồ sơ thôi mà nó cũng làm khổ mình cả buổi sáng cho đến giờ .. đói , khát , định đi uông trà sữa nhưng mờ thấy chúng nó nhìn mình với ánh mắt khác lạ sợ ngay đành phải gọi trà đá uống tạm .. đắng ngắt :( ... trưa nay chúng nó lại đi ăn lẩu ... mình thèm wa' .. tiếc đứt ruột
In the middle of nowhere…that not where left for me to have
It’s rained everybody out there
To help me throught the lonely time
I more alone, just empty room,in the middle of nowhere,I ‘m on my own...
Maqula,17:34, 3/09/2005 Wrote:Này IMT thế có nick trên Yahoo không?Để tôi add vào rồi thỉnh thoảng hỏi thăm vài câu cho đỡ chán.
[snapback]424[/snapback]
ID of IMT là cauvongiris , ai add thi add, thỉnh thoảng vô cho đỡ buồn , dạo này chán hơn con gián nữa

Hà lội ngày rộng tháng dài: ngồi nhà chán quá đành xách xe đi lượn cùng mấy thằng bạn.. xách đi được vài tiếng còn chán hơn con gián ---> về nhà :|
Mệt và đói chẳng muốn làm gì cả, đó là cảm xúc của mình ...Hôm qua lên mạng đến tận 3am nên hôm nay 11am mới dậy..Ăn trưa song lại lăn ra ngủ tiếp, chiều lại mò lên mạng ngồi đồng..kiểu này cuối tháng ông bà già mà nhìn thấy bill chắc lên tăng xông quá ..nhưng mà đang dùng acc chùa của thằng bạn không lên thì nó phí đi :D
IT IS MY LIFE
LiNh(^_^)rOsE,17:42, 3/09/2005 Wrote:Hải Phòng 17h45' Pm
Hôm nay nộp hồ sơ nhập học .. mk nhà nó mỗi cái thu tiền với hồ sơ thôi mà nó cũng làm khổ mình cả buổi sáng cho đến giờ .. đói , khát , định đi uông trà sữa nhưng mờ thấy chúng nó nhìn mình với ánh mắt khác lạ sợ ngay đành phải gọi trà đá uống tạm .. đắng ngắt :( ... trưa nay chúng nó lại đi ăn lẩu ... mình thèm wa' .. tiếc đứt ruột
[snapback]431[/snapback]
Chú năm nay cũng học xây dựng nhỉ . Anh khuyên thật chú cố gắng bồi bổ , thích gì ăn nấy , thật nhiều vào , không sau này hối hận không kịp . Như tụi anh đây này , nhịn đói triền miên , cơm ăn ko đủ no , quần áo đéo có mà mặc . Nghèo hèn nhất trần đời . Nhiều lúc đói đi ngang hàng bánh rán mà ứa cả nước mắt : " U ơi bao giờ mới là cuối tháng để con được về với U " .
Giờ tý canh ba , cảm xúc dạt dào , lướt web rào rào mong ngày mai không phải nhịn đói . Online cả đêm ban ngày lên giảng đường ngủ . Hic hic
-=Họclại=-,8:16, Wrote:Chú năm nay cũng học xây dựng nhỉ . Anh khuyên thật chú cố gắng bồi bổ , thích gì ăn nấy , thật nhiều vào , không sau này hối hận không kịp . Như tụi anh đây này , nhịn đói triền miên , cơm ăn ko đủ no , quần áo đéo có mà mặc . Nghèo hèn nhất trần đời . Nhiều lúc đói đi ngang hàng bánh rán mà ứa cả nước mắt : " U ơi  bao giờ mới là cuối tháng để con được về với U " .
                        Giờ tý canh ba , cảm xúc dạt dào , lướt web rào rào mong ngày mai không phải nhịn đói . Online cả đêm ban ngày lên giảng đường ngủ . Hic hic
[snapback]494[/snapback]
Anh ạ ... em chả phải chú ... em không cùng chủng loại với anh :lol: ... em là kon gái mừ .. anh gọi vậy làm em bức xúc lắm .. mà em cũng chả học XD .. em hoc sư phạm cơ ... hí em hoc ngay gần nhà nên chả bao giờ lo đói .. mỗi tuần đc 100k tiêu vặt .. thêm tiền cơm trưa nữa ... chắc không ăn thì còn đc nhìu .. anh vay không em cho vay B)
bảo chị ấy truyền bí quyết đi .. em cũng mún béo lắm :D
LiNh(^_^)rOsE,16:59, 4/09/2005 Wrote:bảo chị ấy truyền bí quyết đi .. em cũng mún béo lắm :D
[snapback]517[/snapback]
Mún béo à, đơn giản wa' mừ, nếu em nghiện thuốc lá hay rượu thì cố gắng bỏ đê, còn nếu ko nghiện thứ đó thì cố gắng thử cho nghiện, rùi bỏ là béo ngay thui:D
If I were to be anything in this world . I d be ur tears!!! So, I can be conceived in ur heart, born in ur eyes, live on ur cheeks & die on ur lips!!!!!
mrking,14:17, 4/09/2005 Wrote:Mún béo à, đơn giản wa' mừ, nếu em nghiện thuốc lá hay rượu thì cố gắng bỏ đê, còn nếu ko nghiện thứ đó thì cố gắng thử cho nghiện, rùi bỏ là béo ngay thui:D
[snapback]527[/snapback]
bác tưởng em là bác à ... em là con gái nghiện quái đc mấy thứ đấy ... bác nào chịu khó mỗi hôm trở em đi mua đùi gà rán với sandwich thì em béo ngay í mà :rolleyes:
Hà nội. sáng không nắng...........
tối thật là buồn. Chả có gì làm cho ta vui được. Lên mang một lúc cũng chán thật đấy. Diễn đàn mới quay lại mà nhìn chả khác gì lúc trước. Thương lắm thay
Langson, 8am,5/9
Ngày này năm trước mình đang bị đứng nắng ở sân trường nghe vớ vẩn mấy bài diễn văn dài dòng.Hix, năm nay thì thoát rùi nhưng sao nhớ bạn bè thế , đúng là đời , chảng cái gì sướng toàn vẹn cả.

Forum Jump: